Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Jack Fan (General Manager)
Số điện thoại :
+8615256576385
Kewords [ colored packing tape ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Băng đóng gói BOPP không thấm nước Cuộn Jumbo Băng dính màu trong suốt
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng trong suốt |
| Chiều dài:: | 1000-4000m |
Băng đóng gói BOPP 130 Yard 45 - 80 Mic Đóng gói hộp carton
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng trong suốt |
| Chiều dài:: | 100-1000m |
Băng đóng gói Bopp trong suốt không thấm nước Băng dính đóng gói mạnh
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng trong suốt |
| Chiều dài:: | 100-1000m |
Băng keo dán acrylic 2 "66m BOPP Băng dán đóng gói Băng đóng gói
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Băng đóng gói Bopp màu nâu tự dính 50mm * 150m * 50mic
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng kem trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Các ký tự màu xanh in Băng đóng gói Bopp trong suốt 35mic-90mic
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Độ dày 45um Keo nước acrylic trong suốt Băng đóng gói Bopp
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-150m |
Độ dày 48um Keo nước acrylic trong suốt Băng đóng gói Bopp
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50m-150m |
Độ dày 50um Keo nước acrylic trong suốt Băng đóng gói Bopp
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50m-100m |
Độ dày 45-50um Trong suốt Không có tiếng ồn Keo nước acrylic Bopp Băng đóng gói im lặng
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 100m |

