Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Jack Fan (General Manager)
Số điện thoại :
+8615256576385
Kewords [ colored packing tape ] trận đấu 200 các sản phẩm.
100m 48mm Biểu trưng tùy chỉnh Hộp Carton Opp Băng đóng gói In Bopp Carton Niêm phong Băng đóng gói
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 30-1000m |
100% Yên tĩnh Không có tiếng ồn Im lặng Nóng chảy / Nước được kích hoạt Chất kết dính nặng Niêm phong đóng gói Băng
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-500m |
Logo tùy chỉnh có chất kết dính mạnh được in băng đóng gói Bopp với logo công ty hỗ trợ các kích cỡ khác nhau
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-100m |
Niêm phong thùng carton Clear Carton Stick Box Di chuyển Băng keo đóng gói BOPP dính mạnh
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m,40m,50m,66m,100m,100yard,132m,500m,100 |
Băng keo Opp màu nâu 3 inch Màu Tân Niêm phong thùng carton Chất kết dính mạnh Keo acrylic gốc nước BOPP Băng keo đóng gói màu nâu
| vật liệu: | bopp |
|---|---|
| màu sắc: | Màu nâu |
| Chiều dài:: | 30m,40m,50m,66m,100m,100yard,132m,500m,100 |
Băng keo BOPP Kinesiology có độ bám dính cao Băng keo đóng gói bưu kiện Bopp màu nâu hoặc nâu Trung Quốc
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu |
| Chiều dài:: | 30m,40m,50m,66m,100m,100yard,132m,500m,100 |
Băng đóng gói BOPP được in tùy chỉnh có logo Băng dễ vỡ Băng hộp vận chuyển hạng nặng có logo công ty
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Đỏ |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Bán hàng nóng Logo tùy chỉnh In băng đóng gói Bopp Logo tùy chỉnh in Bopp Đóng gói Tap Băng cảnh báo DỄ THƯƠNG
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Đỏ |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
110 Yards Niêm phong thùng carton Màu vàng trong suốt không thấm nước Băng đóng gói rõ ràng Băng đóng gói vận chuyển hạng nặng
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50m-130m |
Keo dán bao bì OPP Cello Jumbo Roll Vận chuyển Logo tùy chỉnh In rõ ràng Băng keo đóng gói Bopp bằng nhựa dễ vỡ
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ + Đen |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |

