Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Jack Fan (General Manager)
Số điện thoại :
+8615256576385
Kewords [ bopp packaging tape ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Đối với niêm phong hoặc đóng gói thùng Carton Sử dụng chất lượng tốt nhất Băng dính Dính Bopp Bopp chất lượng tốt nhất
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Băng keo Bopp 500m / 1000m Chống nước Acrylic Băng keo niêm phong OEM miễn phí Ưu đãi in Bao bì niêm phong Caton
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 1000m |
Băng Bopp trong suốt 1000m 500m Màu vàng nhạt trong suốt Bopp Đóng gói cuộn băng dính
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 500-1000m |
Màu vàng nâu tùy chỉnh không thấm nước acrylic Bopp Băng dính nhạy áp lực một mặt
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-1000m |
Băng dán đóng gói Bopp cho hàng dệt may Máy móc y tế & Phần cứng Hàng hóa Đồ uống
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 30,50,100m |
Băng keo tự dính Bopp Cintas Keo dán trong suốt Băng đóng gói rõ ràng để niêm phong thùng carton
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50,60,100m |
100% Yên tĩnh Không có tiếng ồn Im lặng Nóng chảy / Nước được kích hoạt Chất kết dính nặng Niêm phong đóng gói Băng
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-500m |
Bopp Đóng gói Chất kết dính mạnh Niêm phong Hộp carton Màu nâu Vận chuyển Bưu kiện
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-150m |
Acrylic Tự dính Bopp Đóng gói Tap Tùy chỉnh
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
2inches X 100yards Bopp trong suốt và màu nâu Keo dán acrylic đóng gói mạnh mẽ Cuộn băng với để đóng gói vận chuyển
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 100Yards |

