Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Jack Fan (General Manager)
Số điện thoại :
+8615256576385
Kewords [ colored packing tape ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Giấy có kết cấu cầu vồng Đóng gói băng dính Máy vẽ mặt nạ Băng 50M
| Vật chất:: | Giấy nhầu |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ / xanh dương / đen / vàng, v.v. |
| Chiều dài:: | 20-100m |
Thiết kế cá nhân Màu trắng in BOPP Biểu tượng tùy chỉnh Bao bì Băng dính
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-100m |
Đối với niêm phong hoặc đóng gói thùng Carton Sử dụng chất lượng tốt nhất Băng dính Dính Bopp Bopp chất lượng tốt nhất
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
50mic Clear trong suốt Bao bì Bopp Nước đóng gói Kích hoạt Băng keo đóng gói
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 10m-1000m |
Trong suốt Im lặng Chất kết dính nóng chảy Không có tiếng ồn Bao bì Im lặng Băng dính Bopp Tiêu chuẩn TSCA
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| màu sắc: | trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-300 triệu |
Màu vàng nâu tùy chỉnh không thấm nước acrylic Bopp Băng dính nhạy áp lực một mặt
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-1000m |
Tùy chỉnh trong suốt Rõ ràng mạnh mẽ Không có tiếng ồn Băng dính đóng gói Bopp có tiếng ồn thấp
| Vật chất: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 50-200m |
Cà phê/Nâu đậm/Trung Quốc Tân màu Bopp Đóng gói Chất kết dính mạnh Niêm phong Hộp các tông Nâu Vận chuyển Băng bưu kiện
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| màu sắc: | Màu nâu |
| Chiều dài:: | 30m,40m,50m,66m,100m,100yard,132m,500m,100 |
Thiết kế logo tùy chỉnh In BOPP Băng dính đóng gói mạnh mẽ
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng + Xanh |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Cảnh báo Carton Bopp Sealing Tape Đóng gói dễ vỡ Băng dễ vỡ màu đỏ
| Vật liệu: | bopp |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ + Đen |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |

