Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Jack Fan (General Manager)
Số điện thoại :
+8615256576385
Kewords [ colored packing tape ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Băng dính BOPP không thấm nước 90 Mic Màu trong suốt
| Vật chất: | BOPP |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
ISO9001 Băng dính PVC 30mm điện cho cảnh báo sàn ống
| Vật chất:: | PVC |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng, vàng, xanh, nâu, v.v. |
| Chiều dài:: | 33m |
Băng bảo vệ PVC cách điện cách điện không thấm nước Màu xanh lá cây trắng sọc 40mm
| Vật chất:: | PVC |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng, vàng, xanh, nâu, v.v. |
| Chiều dài:: | 33m-100m |
Băng đóng đai Mopp 50mm Băng dán thân thiện với tủ đông
| Vật chất:: | MOPP |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu xanh đậm, tùy chỉnh |
| Chiều dài:: | 50 triệu |
Băng keo dán cao 24mm Mopp sửa chữa băng màu vàng không thấm nước
| Vật chất:: | MOPP |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Chiều dài:: | 50m, 100m , vv |
Vải nỉ đen Đóng gói Băng dính Dây khai thác Băng vải 15m
| Vật chất:: | Vải polyester / Flannel |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Chiều dài:: | 15m |
Giấy có keo dán keo nước được kích hoạt Băng keo cao su Kraft với số lượng lớn
| Vật chất: | kraft |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Băng keo dán giấy Kraft tự dính 1000m để đóng gói thùng carton
| Vật chất: | kraft |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
BSCI Tùy chỉnh dễ vỡ được in bằng keo dán giấy Kraft nâu băng keo cho bao bì
| Vật chất: | kraft |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |
Băng giấy nâu tự dính 30m-1000m Băng giấy thủ công một mặt để đóng gói
| Vật chất: | kraft |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Chiều dài:: | 30m-1000m |

